1. Grades 1-12
Daily Lesson Log
(Pang-araw-araw na Pagtuturo)
Paaralan SAGPATELEMENTARY SCHOOL Baitang/Antas Ikalima
Guro JOHN HARRIES L. RILLON Asignatura Filipino
Petsa/ oras Setyembre 18-22,2017 Markahan Ikalawang
Markahan
Lunes hanggang biyernes
I. LAYUNIN
A. PamantayangPangnilalaman
Naipamamalasangkakayahanat tatas sa pagsasalitasapagpapahayagng sarilingideya,kaisipan,
karanasanat damdamin.
B. Pamantayansa Pagganap Nakagagawang isangtravelogue okwentonamaibabahagi saiba.
C. Mga Kasanayansa Pagkatuto(Isulatang
code ng bawatkasanayan) Nagagamitang magagalangna pananalitasapagsasabi ngideyasa isangisyuF5PS-IIf-12.12
II. NILALAMAN
Paggamit ng Magagalang na Pananalita sa Pagsasabi ng Ideya sa Isang Isyu
III. KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahinasa Gabay ng Guro
2. Mga pahinasa Gabay ng Pang-mag-aaral
3. Mga pahinaTeksbuk
4. Karagdagang Kagamitanmulasa portal ng Learning
Resource
B. Iba pangKagamitangpangturo Larawan, kwento
IV. PAMAMARAAN
A. Balik –Aral sa nakaraang aralinat/o pagsisimula ngbagong
aralin
Anoang tambalangsalita?Magbigayng mga halimbawanito
B. Paghahabi nglayuninngaralin
Ipabasa sa mga mag-aaral ang mga pangungusap.
Opo. Natapos ko na po ang aking gawain.
Salamat po sa pagtulong ninyo sa akin.
Mga tanong:
1. Anong mabuting ugali ang ipinapakita sa mga pangungusap na ito?
2. Paano maipakikita ang pagiging magalang?
C. Pag-uugnayngmga halimbawa sabagong aralin
Pangkatingangklase sa limanggrupo.Ipakitanilakungpaanoang pagigingmagalangsapakikipagusap
sa mga nakatatanda.
Pangkat 1 : Dula-dulaan
Pangkat 2 : Kanta
Pangkat 3 : Tula
2. Pangkat 4 : Sabayang Bigkas
Pangkat 5 : Mime (Pag-arte ng walang anumang tunog)
D. Pagtalakayngbagong konsepto at paglalahadngbagong
kasanayan# 1
Maraming paraan ng pagpapakita ng paggalang. Ito ay ginagamit sa iba’t ibang pagkakataon tulad ng
pagbati, pagtatanong, paghingi ng pahintulot, at iba pa.
E. Pagtalakayng bagongkonsepto at paglalahadngbagong
kasanayan# 2
a. Ipasagot ang mga tanong.
• Anong magandang ugali ang ating minana sa ating mga ninuno?
• Ano ang itinuturo ng mga magulang sa anak?
• Sino-sino ang ating dapat igalang?
• Ano-ano ang bagay na dapat igalang?
• Bakit dapat tayong maging magalang?
F. Paglinang sakabihasnan (TungosaFormative Assessment)
Pagpangkat-pangkatin ang klase sa apat na grupo. Magsasadula sila ng mga sitwasyon na nagpapakita
ng wastong paggamit ng magagalang na salita sa mga tao base sa isang isyu.
G. Paglalapatngaralinsa pang-arawarawna buhay Ikawbilangisangmag-aaral paanomaisasabuhayangpaggalangsa pagsasabi ngideyasa isangisyu?
H. Paglalahatngaralin Sa anong paraan maipapakita ang pagiging magalang?
I. Pagtataya ng aralin
Matapos natingmapagaralanang mga magagalangna pananalita.Paanomomaipapakitaang
magalangna pananalitasapagsasabi ng ideyasaisangisyu?
J. KaragdaganGawainpara sa takdangaralinat remediation
Magdala ng larawang ng iyong pamayanang kinabibilangan.
V.MGATALA
5- 5-
4- 4-
3- M: 3- M:
2- MPS: 2- MPS:
1- 1-
VI. PAGNINILAY
A. Bilangngmag-aaral na nakakuha ng 80% sa pagtataya _____ na mga mag-aaral sa V-A at _____ sa mga mag-aaral ng V-Bang nakakuhang 80% sa pagtataya
B. Bilangng mag-aaral na nangangailangan ngibapang
gawainpara sa remediation _____ na mga mag-aaral sa V-A at _____ sa V-Bang nangangailanganpangibanggawainpara sa
remediation
C. Nakatulongbaang remediation? Bilangngmag-aaral na
nakaunawasa aralin. Opo,dahil _____ na mga mag-aaral sa V-A at _____ sa V-B ang nakaunawasaaralin.
D Bilangng mag-aaral na magpapatuloysaremediation? _____ na mga mag-aaral ang magpapatuloysaremediation.
E. Alinsa mgaestratehiyangpagtuturonanakatulongng
3. lubos?Paanoitonakatulong?
F. Anongsuliraninangaking naranasanna solusyonsatulong
ng akingpunungguroat superbisor?
G. Anongkagamitangpanturoang akingginamit/nadiskubre
Nanais kongibahagi samga kapwa koguro?
Grades1-12
Daily LessonLog
(Pang-araw-araw na Pagtuturo)
Paaralan UWISAN ELEMENTARY SCHOOL Baitang/Antas Ikalima
Guro JONALYN G. BAUTISTA Asignatura Filipino
Petsa/ oras Setyembre 27,2016 Markahan IkalawangMarkaha
Martes
I. LAYUNIN
A. PamantayangPangnilalaman Naipamamalasangkakayahanat tatas sa pagsasalitasapagpapahayagng sarilingideya,kaisipan,karanasanatdamd
B. Pamantayansa Pagganap Nakagagawang isangtravelogue okwentonamaibabahagi saiba.
C. Mga Kasanayansa Pagkatuto(Isulatang
code ng bawatkasanayan)
1. Nagagamitang pang-uri sapaglalarawanngpamayanangkinabibilangan F5WG-IIfg-4.2
2. Naibibigayangkahuluganngsalitangpamilyaratdi-pamilyar nasalitasa pamamagitanngpaglalarawan F5P
II. NILALAMAN
Paggamitng Pang-uri saPaglalarawansaPamayanangKinabibilangan
PagbibigayKahuluganngsalitangPamilyaratDi-PamilyarnaSalitasaPamamagitanng Paglalarawan
III. KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian Hiyassa Wika 5, pahina105-111
1. Mga pahinasa Gabay ng Guro
2. Mga pahinasa Gabay ng Pang-mag-aaral
3. Mga pahinaTeksbuk
4. Karagdagang Kagamitanmulasa portal ng Learning
Resource
B. Iba pangKagamitangpangturo Kwento, mgalarawan,real objects
IV. PAMAMARAAN
A. Balik –Aral sa nakaraang aralinat/o pagsisimula ngbagong
aralin
Ano-anoangmga pananalitangginagamitsapagsasabi ngisangideya?
B. Paghahabi nglayuninngaralin Pagmasdanang larawan.Anoang masasabi ninyotungkol ditto?
C. Pag-uugnayngmga halimbawa sabagong aralin Basahinang kwentonangtahimiknamay pamagatna “Ang Pistasa AmingBayan”.
D. Pagtalakayngbagong konsepto atpaglalahadngbagong
kasanayan# 1
Magbigayng mga salitasa kuwentongpang-uringnagbibigaykatangianolarawansa hitsura,ugali,kulay,hugis,am
tunogng isangpangngalano panghalip.
4. E. Pagtalakayng bagongkonsepto at paglalahadngbagong
kasanayan# 2
Bumuoang bawat isang limangmag-aaral sa isanggrupo.Magsulatng mga pagdiriwangsainyongpamayananat k
itoisinasagawa.Pagkataposayipaliwanagangkanilangmganagingsagot.
F. Paglinang sakabihasnan (TungosaFormative Assessment)
Lagyan ng dalawang angkop na pang-uri ang bawat pangngalang nakalarawan.
G. Paglalapatngaralinsa pang-arawarawna buhay
Lagyan ng ang patlang kung ang pahayag ay katotohanan at kung opinyon.
_____ 1. Ang Laguna ay kabilang sa Region IV-A.
_____ 2. Ang lahat ng nakapaloob sa pamayanan ay dapat magtulong-tulong upang maging maunlad ito.
_____ 3. Sa kultura ng mag-anak na Pilipino, bihira ang naninigarilyo.
_____ 4. May batas na nagbabawal ng pagkakalat sa anumang pampublikong lugar.
_____ 5. Ang Pilipinas ay kabilang sa kontinente ng Asya.
H. Paglalahatngaralin
Anoang pang-uringpanlarawan?
Magbigayng mga pangungusapngpang-uringpanlarawan.
I. Pagtataya ng aralin
Ikaw namanang sumulatngtalata. Pagbalik-aralanangnatutuhanmosa pagsulatng talata,sa gamitng malalaking
angkopna bantas sa hulihanngmgapangungusap.Pumili ngisangpagdiriwangnainilalarawan.
J. KaragdaganGawainpara sa takdangaralinat remediation Gumawa ng5 pangungusapgamitang pang-uringpanlarawannaangpaksa ay tungkol saiyongpamilya.
V.MGATALA
VI. PAGNINILAY
A. Bilangngmag-aaral na nakakuha ng 80% sa pagtataya _____ na mga mag-aaral sa V-A at _____ sa mga mag-aaral ng V-B ang nakakuhang80% sa pagtataya
B. Bilangng mag-aaral na nangangailangan ngibapang
gawainpara sa remediation
C. Nakatulongbaang remediation? Bilangngmag-aaral na
nakaunawasa aralin.
D Bilangng mag-aaral na magpapatuloysaremediation?
E. Alinsa mgaestratehiyangpagtuturonanakatulongng
lubos?Paanoitonakatulong?
F. Anongsuliraninangaking naranasanna solusyonsatulong
ng akingpunungguroatsuperbisor?
G. Anongkagamitangpanturoang akingginamit/nadiskubre
5. na naiskong ibahagi samga kapwa koguro?
Grades1-12
Daily LessonLog
(Pang-araw-araw na Pagtuturo)
Paaralan UWISAN ELEMENTARY SCHOOL Baitang/Antas Ikalima
Guro JONALYN G. BAUTISTA Asignatura Filipino
Petsa/ oras Setyembre 28,2016 Markahan IkalawangMarkaha
Miyerkules
I. LAYUNIN
A. PamantayangPangnilalaman Naisasagawaangmapanuringpagbasasa iba’tibanguri ng tekstoatnapapalawakangtalasalitaan.
B. Pamantayansa Pagganap
Naisasakilosangkatangianngmgatauhan sa kwentongbinasa;nakapagsasadulangmaaaringmagingwakasngkwe
at nakapagsasagawang charadesng mga tauhan.
C. Mga Kasanayansa Pagkatuto(Isulatang
code ng bawatkasanayan)
1. Nasasagotang mga tanongsa binasangjournal. F5PB-IIf-1.13
II. NILALAMAN
Pagsagotng mga tanongsa binasangjournal
III. KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahinasa Gabay ng Guro
2. Mga pahinasa Gabay ng Pang-mag-aaral
3. Mga pahinaTeksbuk
4. Karagdagang Kagamitanmulasa portal ng Learning
Resource
B. Iba pangKagamitangpangturo Journal,Larawan
IV. PAMAMARAAN
A. Balik –Aral sa nakaraang aralinat/o pagsisimula ngbagong
aralin
Paanomas madalingmaglarawanngisangbagay?
B. Paghahabi nglayuninngaralin Magpakita ng isangsample ng journal.Maaring gumamit ng larawan o tunay na talaarawan.
6. C. Pag-uugnayngmga halimbawa sabagong aralin
Angjournal ay isangmahalagangbagayna dapat natingingatan.Itoay isang tahimiknakasama,repositoryngmga
karanasan,isanginstrumentingginagamitsapag-iisaupangusisainokausapinangsarili.
D. Pagtalakayngbagong konsepto atpaglalahadngbagong
kasanayan# 1
Naritoang isangJournal ni Tanya. Basahinngtahimikat sagutanang mga tanongna nasa ibaba
1. Tungkol saanang journal?
2. Anoang kaniyangginawasa unangaraw ng journal?
3. Sa pagbabasa,pagsusulat,atpagsasalita?
4. Bakitsa palagaymo mahalagasa kaniyaang matutong Filipino?
5. Anongginawaniyasa day 2?
6. Anoang kaniyangginawaupangmaresolbaangkaniyangmgasuliranin?
7. Ano-anoangiyongmapapansinsajournal?
8. Bakitmahalagana may petsangnakalagaysa journal?
E. Pagtalakayng bagongkonsepto at paglalahadngbagong
kasanayan# 2
Bumuong limangpangkat. Base sa iyongnabasangjournal.Italaang mga mahahalagangimpormasyonmuladito.
PangkatI – Day 1, una at pangalawangtalata.
Pangkat2 – Day 1, pangatlohanggangpanglimangtalata.
Pangkat3 – Day 2, unangtalata
Pangkat4 – Day 2, pangalawangtalata
Pangkat5 – Day 2, pangatlongtalata
F. Paglinang sakabihasnan (TungosaFormative Assessment)
Sampungdahilanngpagtatago ngjournal.
1. Isang“travelogue”
2. Talaan ng mga panaginip
3. Isang“logbook”
4. Isangaklat ng kaisipan
5. Kwadernosapagplano
6. Batayan / Paraanng malikhaingGawain
7. Imbentaryongeklektik
8. Tagatago ng koleksyon
9. “Memoir”
10. Isanguri ng pakikipag-usapsasarili
G. Paglalapatngaralinsa pang-arawarawna buhay
Lagyan ng tsek ( ) ang patlangkungang isinasaadngpangungusapaynaayon sa tamangpagsulatng isangjournal
kunghindi.
______ 1. Maaari mong isulatanglahatna naisinmo.
______ 2. Hindi nararapatna ipabasaang iyongjournal kaninuman.
______ 3. Dapat ay nakataposng pag-aaral ang isanggagawang journal.
______ 4. Angisanggumagawang journal ay maaari ring tawagingmanunulat.
______ 5. Angjournal ay pang-araw-arawnatalaanng mga pangyayari sa iyongbuhay.
H. Paglalahatngaralin Anoang kahalagahanng pagkakaroonngisangjournal?
I. Pagtataya ng aralin Gumawa ngisang journal.
J. KaragdaganGawainpara sa takdangaralinat remediation Magbasa ng isangkwentongnaismo.Isulatangmga mahahalagangimpormasyonmularito.Maghandasa pagrerep
7. bukas.
V.MGATALA
VI. PAGNINILAY
A. Bilangngmag-aaral na nakakuha ng 80% sa pagtataya _____ na mga mag-aaral sa V-A at _____ sa mga mag-aaral ng V-B ang nakakuhang80% sa pagtataya
B. Bilangng mag-aaral na nangangailangan ngibapang
gawainpara sa remediation
C. Nakatulongbaang remediation? Bilangngmag-aaral na
nakaunawasa aralin.
D Bilangng mag-aaral na magpapatuloysaremediation?
E. Alinsa mgaestratehiyangpagtuturonanakatulongng
lubos?Paanoitonakatulong?
F. Anongsuliraninangaking naranasanna solusyonsatulong
ng akingpunungguroat superbisor?
G. Anongkagamitangpanturoang akingginamit/nadiskubre
na naiskong ibahagi samga kapwa koguro?
8. Grades1-12
Daily LessonLog
(Pang-araw-araw na Pagtuturo)
Paaralan UWISAN ELEMENTARY SCHOOL Baitang/Antas Ikalima
Guro JONALYN G. BAUTISTA Asignatura Filipino
Petsa/ oras Setyembre 29,2016 Markahan IkalawangMarkaha
Huwebes
I. LAYUNIN
A. PamantayangPangnilalaman Napauunladangkasanayansa pagsulatngiba’tibanguri ng sulatin.
B. Pamantayansa Pagganap Nakasusulatngtalatangnaglalarawanngisangtao o bagay sa paligidatng talatangnagsasalaysayngsarilingkarana
C. Mga Kasanayansa Pagkatuto(Isulatang
code ng bawatkasanayan)
Nakasusulatngisangpagsasalaysay.
F5PN-Ic-g-7
II. NILALAMAN
Pagsulatng IsangPagsasalaysay
III. KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian Hiyassa Pagbasa 5 – BinagongEdisyon
1. Mga pahinasa Gabay ng Guro
2. Mga pahinasa Gabay ng Pang-mag-aaral
3. Mga pahinaTeksbuk
4. Karagdagang Kagamitanmulasa portal ng Learning
Resource
B. Iba pangKagamitangpangturo kwento, larawan
IV. PAMAMARAAN
9. A. Balik –Aral sa nakaraang aralinat/o pagsisimula ngbagong
aralin
Paanogumawa ng isangjournal?Anoangkahalagahannito?
B. Paghahabi nglayuninngaralin
Ipapanoodangyoutube videonaito.Ipaalalaangmga dapat at di-dapatgawinsapanonood.Sabihindinsamgabata
nilangisulatsakanilangkuwadernoangmgaimportantengsalitanakanilangmakikitaatmaririnig.
Tungkol saanang bidyongnapanood?
Sa iyongpalagay,bakitnagkaroonngisangdocumentaryfilmsi MannyPacquiao?
C. Pag-uugnayngmga halimbawa sabagong aralin
1. Anoang pangarap mo sa buhay?
2. Anoang mga dapat monggawinupangmatamo mo ang iyongpangarap?
3. Mayroon ka bang idolonagustomong tularan?
4. Sinosiyaat bakit?
D. Pagtalakayngbagong konsepto atpaglalahadngbagong
kasanayan# 1
Basahinang kwentonamay pamagatna, “Manny Pacquiao”.
1. Si Manny Pacquiaoay ipinanganaknoong__________________________.
2. IpinanganaksiyasaKibane,_____________________________________.
3. Angbuo niyangpangalanay_____________________________________.
4. SIyaang kauna-unahangAsyanonanagkamitng______________________________.
E. Pagtalakayng bagongkonsepto at paglalahadngbagong
kasanayan# 2
Ito ay nagsasaadng mga pangyayari okaranasang magkaugnay.katuladitongpagkukwentongmgakawil-kawil nap
pasulatman o pasalita.Itinuturingitonapinakamasining,pinakatanyagattampokna paraan ng pagpapahayag.Itori
sinasabingpinakamatandanguringpagpapahayagsapagkatditonagsimulaangalamat;epikoatmga kwentongbaya
KatangiangDapat TaglayinngSalaysay
1. Angpamagat ay maikli,orihinal,kapana-panabikatnapapanahon
2. Mahalaga ang paksao diwa
3. Maayos at di - maligoyangpagkakasunud-sunodngmgapangyayari
4. Kaakit-akitnasimula«Kasiya-siyangwakas
F. Paglinang sakabihasnan (TungosaFormative Assessment)
Igrupoang mga mag-aaral sa lima.Ipakitaangiba pang mga ginagawani Manny Pacquiaobilang:
Pangkat1 – Boksingero
Pangkat2 – Mambabatas
Pangkat3 – Basketball player
Pangkat4 – Ama
G. Paglalapatngaralinsa pang-arawarawna buhay
Iguhitang kungang pangungusapaytama at kungito aymali.
1. Matutupad ang atingpangarapkung tayoay magsisikapnagawinang lahatpara sa ating ikatatagumpay.
2. Pag-aralanang isangbagayna alam natingmakatutulongparasa atingikauunlad.
3. Walanglugar ang tamad sa taongmay magandanghinahangadsabuhay.
4. Magdasal ka lamangay magtatagumpaykana.
5. Kungang lahat ng tao ay mayalam tungkol sawastongnutrisyonatito ay ginagamitsapang araw-arawna b
tayo ay magigingmalusogatmasigla.
H. Paglalahatngaralin
Anoang pagsasalaysay?
Anu-anoangmga katangiangdapattaglayinng isang salaysay?
I. Pagtataya ng aralin Magbibigayangguro ng isangbabasahin.Isulatitongpasalaysay.Maaaringmakagawa ka ng limahanggangwalong
10. pangungusap.
J. KaragdaganGawainpara sa takdangaralinat remediation
Kumuhang isangkapareha.Mag-usapkungano ang inyongnaisisulatnasalaysay.Dapatay masunodang mga kata
taglayinngsalaysay.
V.MGATALA
VI. PAGNINILAY
A. Bilangngmag-aaral na nakakuha ng 80% sa pagtataya _____ na mga mag-aaral sa V-A at _____ sa mga mag-aaral ng V-B ang nakakuhang80% sa pagtataya
B. Bilangng mag-aaral na nangangailangan ngibapang
gawainpara sa remediation
C. Nakatulongbaang remediation? Bilangngmag-aaral na
nakaunawasa aralin.
D Bilangng mag-aaral na magpapatuloysaremediation?
E. Alinsa mgaestratehiyangpagtuturonanakatulongng
lubos? Paanoitonakatulong?
F. Anongsuliraninangaking naranasanna solusyonsatulong
ng akingpunungguroatsuperbisor?
G. Anongkagamitangpanturo ang akingginamit/nadiskubre
na naiskong ibahagi samga kapwa koguro?
11. Grades1-12
Daily LessonLog
(Pang-araw-araw na Pagtuturo)
Paaralan UWISAN ELEMENTARY SCHOOL Baitang/Antas Ikalima
Guro JONALYN G. BAUTISTA Asignatura Filipino
Petsa/ oras Setyembre 30,2016 Markahan IkalawangMarkaha
Biyernes
I. LAYUNIN
A. PamantayangPangnilalaman Naipamamalasangiba’tibangkasanayanupangmaunawaanang iba’tibangteksto.
B. Pamantayansa Pagganap Nakabubuongdayagram upangmaipakitaangnakalapna impormasyonodatos.
C. Mga Kasanayansa Pagkatuto(Isulatang
code ng bawatkasanayan)
Naitatalaangmga impormasyonmulasabinasangteksto.
F5EP-IIadf-10
II. NILALAMAN Pagtatalang Mahalagang Impormasyon mulasabinasangteksto.
III. KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahinasa Gabay ng Guro
2. Mga pahinasa Gabay ng Pang-mag-aaral
3. Mga pahinaTeksbuk
4. Karagdagang Kagamitanmulasa portal ng Learning
Resource
B. Iba pangKagamitangpangturo Larawan ni FranciscoBalagtas,tsart, aktibiti kard
12. IV. PAMAMARAAN
A. Balik –Aral sa nakaraang aralinat/o pagsisimula ngbagong
aralin
Anoang pagsasalaysay?Anu-anoangmgabagay na dapattaglayinng isangsalaysay?
B. Paghahabi nglayuninngaralin Sinoang mga kilalangmanunulatnakilalaninyo?
C. Pag-uugnayngmga halimbawa sabagong aralin Anoang masasabi ninyotungkol sakanya?
D. Pagtalakayngbagong konsepto atpaglalahadngbagong
kasanayan# 1
Pagbasang maiklingsanaysay.
E. Pagtalakayng bagongkonsepto at paglalahadngbagong
kasanayan# 2
Anoang taguri kayFranciscoBalagtas?
Kailanat saan siyaipinanganak?
Ano ang akdangisinulatni Balagtasnanagpatangyagsa kanya sa larangan ng panitikansa buongdaigdig?
F. Paglinang sakabihasnan (TungosaFormative Assessment)
Pangkatang Gawain
Panuto: Pumili ng lider.Basahin ng liderang maiklingbalita at iparinigsa mga kasapi.
G. Paglalapatngaralinsa pang-arawarawna buhay Basahinang maiklingbalita.Italaangmgaimpormasyonmuladito.
H. Paglalahatngaralin Paanonagagawa ang pagtatalang mahalagangimpormasyonmulasabinasangteksto?
I. Pagtataya ng aralin
Panuto:Basahingmabuti angbalita.Unawainat italaang mahal;agangimpormasyon.
“Nagbibigayngbabalasa mga mamamayanang kagawaranng kalusugantungkol sa muling paglaganapng“RedTid
karagatan ng Cavite,Paranaque hanggangsalookngMaynila.Ipinagbawal narinang pagbebentaatpagkainng yam
gaya ng tahongat iba pang kauri nitomulasa nasabingmga pook.Nanganganibangkalusugsnngmgamamamayan
susunodsababalangito.
J. KaragdaganGawainpara sa takdangaralinat remediation Maghanap ng mga kuwento/balitabasahinitoatitalaang mga mahalagangimpormasyon.
V.MGATALA
VI. PAGNINILAY
A. Bilangng mag-aaral na nakakuha ng 80% sa pagtataya _____ na mga mag-aaral sa V-A at _____ sa mga mag-aaral ng V-B ang nakakuhang80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na nangangailangan ng iba pang Gawain
para sa remediation
C. Nakatulongba angremediation? Bilang ng mag-aaral na
nakaunawa sa aralin.
D Bilang ng mag-aaral na magpapatuloysa remediation?
E. Alinsa mga estratehiyang pagtuturona nakatulong nglubos?
Paanoitonakatulong?
13. F. Anong suliraninang aking naranasan na solusyonsa tulongng
aking punungguroat superbisor?
G. Anong kagamitangpanturoang akingginamit/nadiskubre na
nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro?