SlideShare a Scribd company logo
GRADES 1 to 12
DAILY LESSON LOG
(Pang-araw-araw naTala sa Pagtuturo)
Paaralan Baitang/Antas
Guro Asignatura
Petsa/Oras Markahan
Lunes Martes Miyerkules Huwebes Biyernes
I. LAYUNIN
A. Pamantayang
Pangnilalaman
B. Pamantayan sa
Pagaganap
C. Mga Kasanayan sa
Pagkatuto (Isulatang
code ng bawat
kasanayan)
II. NILALAMAN
KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa Gabay ng
Guro
2.Mga pahina sa Kagamitang
Pang-Mag-aaral
3.Mga pahina sa Teksbuk
4.Karagdagang Kagamitan
mula sa portal ng Learning
Resource
B. Iba pang Kagamitang
Panturo
III. PAMAMARAAN
A. Balik-aral sa nakaraang
aralin at/o pagsisimulang
bagong aralin
B. Paghahabi sa layunin ng
aralin
C. Pag-uugnay ng mga
halimbawa sa bagong
aralin
D. Pagtatalakay ng bagong
konseptoat paglalahad ng
bagong kasanayan #1
E. Pagtatalakay ng bagong
konseptoat paglalahad ng
bagong kasanayan #2
F. Paglinangsa Kabihasan
(Tungo sa Formative
Assessment)
G. Paglalapat ng aralin sa
pang-araw-araw na buhay
H. Paglalahat ng Arallin
I. Pagtataya ng Aralin
J. Karagdagang gawain para
sa takdang-aralin at
remediation
IV. Mga Tala
V. Pagninilay
A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa
pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba
pang gawain para sa
remediation
C. Nakatulong ba ang
remedial?Bilangng mag-
aaral na nakaunawa sa
aralin
D. Bilang ng mga mag-aaral
na magpapatuloy sa
remediation
E. Alinsa mga istratehiyang
pagtuturo nakatulong ng
lubos?Paano ito
nakatulong?
F. Anong suliraninang aking
naranasan na solusyunan
sa tulong ng aking
punungguro at
superbisor?
G. Anong kagamitang
panturo ang aking
nadibuhona nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko
guro?
Preparedby: Observedby:
____________________ _______________________________
SubjectTeacher
GRADES 1 to 12
DAILY LESSON LOG
(Pang-araw-araw naTala sa Pagtuturo)
Paaralan Baitang/Antas
Guro Asignatura
Petsa/Oras Markahan
Lunes Martes Miyerkules Huwebes Biyernes
VI. LAYUNIN
D. Pamantayang
Pangnilalaman
E. Pamantayan sa
Pagaganap
F. Mga Kasanayan sa
Pagkatuto (Isulatang
code ng bawat
kasanayan)
VII. NILALAMAN
KAGAMITANG PANTURO
C. Sanggunian
5. Mga pahina sa Gabay ng
Guro
6.Mga pahina sa Kagamitang
Pang-Mag-aaral
7.Mga pahina sa Teksbuk
8.Karagdagang Kagamitan
mula sa portal ng Learning
Resource
D. Iba pang Kagamitang
Panturo
VIII. PAMAMARAAN
K. Balik-aral sa nakaraang
aralin at/o pagsisimulang
bagong aralin
L. Paghahabi sa layunin ng
aralin
M. Pag-uugnay ng mga
halimbawa sa bagong
aralin
N. Pagtatalakay ng bagong
konseptoat paglalahad ng
bagong kasanayan #1
O. Pagtatalakay ng bagong
konseptoat paglalahad ng
bagong kasanayan #2
P. Paglinangsa Kabihasan
(Tungo sa Formative
Assessment)
Q. Paglalapat ng aralin sa
pang-araw-araw na buhay
R. Paglalahat ng Arallin
S. Pagtataya ng Aralin
T. Karagdagang gawain para
sa takdang-aralin at
remediation
IX. Mga Tala
X. Pagninilay
H. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa
pagtataya
I. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba
pang gawain para sa
remediation
J. Nakatulong ba ang
remedial?Bilangng mag-
aaral na nakaunawa sa
aralin
K. Bilang ng mga mag-aaral
na magpapatuloy sa
remediation
L. Alinsa mga istratehiyang
pagtuturo nakatulong ng
lubos?Paano ito
nakatulong?
M. Anong suliraninang aking
naranasan na solusyunan
sa tulong ng aking
punungguro at
superbisor?
N. Anong kagamitang
panturo ang aking
nadibuhona nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko
guro?
Preparedby: Observedby:
____________________ _______________________________
SubjectTeacher
DLLAPAN-FIL.docx

More Related Content

Similar to DLLAPAN-FIL.docx

Aralin-3.docccccccccccccccccvvvvvvvvvvvvvv
Aralin-3.docccccccccccccccccvvvvvvvvvvvvvvAralin-3.docccccccccccccccccvvvvvvvvvvvvvv
Aralin-3.docccccccccccccccccvvvvvvvvvvvvvv
menaguado
 
8 PAUNAWA, BABALA AT ANUNSIYO.docx
8 PAUNAWA, BABALA AT ANUNSIYO.docx8 PAUNAWA, BABALA AT ANUNSIYO.docx
8 PAUNAWA, BABALA AT ANUNSIYO.docx
GinaBarol1
 
Aralin 1-panitikang asyano filipino 9REGIE.doc
Aralin 1-panitikang asyano filipino 9REGIE.docAralin 1-panitikang asyano filipino 9REGIE.doc
Aralin 1-panitikang asyano filipino 9REGIE.doc
Jayson Jose
 
Aralin 1 llllllllllllllllllllllllllllllllllllllll
Aralin 1 llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllAralin 1 llllllllllllllllllllllllllllllllllllllll
Aralin 1 llllllllllllllllllllllllllllllllllllllll
RholdanAurelio1
 

Similar to DLLAPAN-FIL.docx (20)

1 KAHULUGAN KALIKASAN.docx
1 KAHULUGAN KALIKASAN.docx1 KAHULUGAN KALIKASAN.docx
1 KAHULUGAN KALIKASAN.docx
 
Aralin-3.docccccccccccccccccvvvvvvvvvvvvvv
Aralin-3.docccccccccccccccccvvvvvvvvvvvvvvAralin-3.docccccccccccccccccvvvvvvvvvvvvvv
Aralin-3.docccccccccccccccccvvvvvvvvvvvvvv
 
8 PAUNAWA, BABALA AT ANUNSIYO.docx
8 PAUNAWA, BABALA AT ANUNSIYO.docx8 PAUNAWA, BABALA AT ANUNSIYO.docx
8 PAUNAWA, BABALA AT ANUNSIYO.docx
 
ikatlong markahan ika limang aralin sagrade 9
ikatlong markahan ika limang aralin sagrade 9ikatlong markahan ika limang aralin sagrade 9
ikatlong markahan ika limang aralin sagrade 9
 
LINGGO 1.docx
LINGGO 1.docxLINGGO 1.docx
LINGGO 1.docx
 
dddllll.docx
dddllll.docxdddllll.docx
dddllll.docx
 
IDEA EXEMPLAR CONVERTED IN MS WORD - FILIPINO
IDEA EXEMPLAR CONVERTED IN MS WORD - FILIPINOIDEA EXEMPLAR CONVERTED IN MS WORD - FILIPINO
IDEA EXEMPLAR CONVERTED IN MS WORD - FILIPINO
 
Linggo 1-1.docx
Linggo 1-1.docxLinggo 1-1.docx
Linggo 1-1.docx
 
9 MENU NG PAGKAIN.docx
9 MENU NG PAGKAIN.docx9 MENU NG PAGKAIN.docx
9 MENU NG PAGKAIN.docx
 
LINGGO 1.docx
LINGGO 1.docxLINGGO 1.docx
LINGGO 1.docx
 
DLL FILIPINO 10-Aralin 2.1.doc
DLL FILIPINO 10-Aralin 2.1.docDLL FILIPINO 10-Aralin 2.1.doc
DLL FILIPINO 10-Aralin 2.1.doc
 
Dll 2ndg topic-3_2 (1)
Dll 2ndg topic-3_2 (1)Dll 2ndg topic-3_2 (1)
Dll 2ndg topic-3_2 (1)
 
LINGGO 1.docx
LINGGO 1.docxLINGGO 1.docx
LINGGO 1.docx
 
filipino 10_2nd quarter.docx
filipino 10_2nd quarter.docxfilipino 10_2nd quarter.docx
filipino 10_2nd quarter.docx
 
Aralin 1-panitikang asyano filipino 9REGIE.doc
Aralin 1-panitikang asyano filipino 9REGIE.docAralin 1-panitikang asyano filipino 9REGIE.doc
Aralin 1-panitikang asyano filipino 9REGIE.doc
 
ikatlong markahan aralin unang aralin sa ikatlong markahan
ikatlong markahan aralin unang aralin sa ikatlong markahanikatlong markahan aralin unang aralin sa ikatlong markahan
ikatlong markahan aralin unang aralin sa ikatlong markahan
 
Aralin 1 llllllllllllllllllllllllllllllllllllllll
Aralin 1 llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllAralin 1 llllllllllllllllllllllllllllllllllllllll
Aralin 1 llllllllllllllllllllllllllllllllllllllll
 
FIL 7 DLL W1.docx 1 in filipino grade 7,
FIL 7 DLL W1.docx 1 in filipino grade 7,FIL 7 DLL W1.docx 1 in filipino grade 7,
FIL 7 DLL W1.docx 1 in filipino grade 7,
 
Aralin 3.2.docx
Aralin 3.2.docxAralin 3.2.docx
Aralin 3.2.docx
 
Araling Panlipunan 4_DLL_Quarter 3_Week1
Araling Panlipunan 4_DLL_Quarter 3_Week1Araling Panlipunan 4_DLL_Quarter 3_Week1
Araling Panlipunan 4_DLL_Quarter 3_Week1
 

DLLAPAN-FIL.docx

  • 1. GRADES 1 to 12 DAILY LESSON LOG (Pang-araw-araw naTala sa Pagtuturo) Paaralan Baitang/Antas Guro Asignatura Petsa/Oras Markahan Lunes Martes Miyerkules Huwebes Biyernes I. LAYUNIN A. Pamantayang Pangnilalaman B. Pamantayan sa Pagaganap C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto (Isulatang code ng bawat kasanayan) II. NILALAMAN KAGAMITANG PANTURO A. Sanggunian 1. Mga pahina sa Gabay ng Guro 2.Mga pahina sa Kagamitang Pang-Mag-aaral 3.Mga pahina sa Teksbuk 4.Karagdagang Kagamitan mula sa portal ng Learning Resource B. Iba pang Kagamitang Panturo
  • 2. III. PAMAMARAAN A. Balik-aral sa nakaraang aralin at/o pagsisimulang bagong aralin B. Paghahabi sa layunin ng aralin C. Pag-uugnay ng mga halimbawa sa bagong aralin D. Pagtatalakay ng bagong konseptoat paglalahad ng bagong kasanayan #1 E. Pagtatalakay ng bagong konseptoat paglalahad ng bagong kasanayan #2 F. Paglinangsa Kabihasan (Tungo sa Formative Assessment) G. Paglalapat ng aralin sa pang-araw-araw na buhay H. Paglalahat ng Arallin I. Pagtataya ng Aralin J. Karagdagang gawain para sa takdang-aralin at remediation
  • 3. IV. Mga Tala V. Pagninilay A. Bilang ng mag-aaral na nakakuha ng 80% sa pagtataya B. Bilang ng mag-aaral na nangangailangan ng iba pang gawain para sa remediation C. Nakatulong ba ang remedial?Bilangng mag- aaral na nakaunawa sa aralin D. Bilang ng mga mag-aaral na magpapatuloy sa remediation E. Alinsa mga istratehiyang pagtuturo nakatulong ng lubos?Paano ito nakatulong? F. Anong suliraninang aking naranasan na solusyunan sa tulong ng aking punungguro at superbisor? G. Anong kagamitang panturo ang aking nadibuhona nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro? Preparedby: Observedby: ____________________ _______________________________ SubjectTeacher
  • 4. GRADES 1 to 12 DAILY LESSON LOG (Pang-araw-araw naTala sa Pagtuturo) Paaralan Baitang/Antas Guro Asignatura Petsa/Oras Markahan Lunes Martes Miyerkules Huwebes Biyernes VI. LAYUNIN D. Pamantayang Pangnilalaman E. Pamantayan sa Pagaganap F. Mga Kasanayan sa Pagkatuto (Isulatang code ng bawat kasanayan) VII. NILALAMAN KAGAMITANG PANTURO C. Sanggunian 5. Mga pahina sa Gabay ng Guro 6.Mga pahina sa Kagamitang Pang-Mag-aaral 7.Mga pahina sa Teksbuk 8.Karagdagang Kagamitan mula sa portal ng Learning Resource D. Iba pang Kagamitang Panturo
  • 5. VIII. PAMAMARAAN K. Balik-aral sa nakaraang aralin at/o pagsisimulang bagong aralin L. Paghahabi sa layunin ng aralin M. Pag-uugnay ng mga halimbawa sa bagong aralin N. Pagtatalakay ng bagong konseptoat paglalahad ng bagong kasanayan #1 O. Pagtatalakay ng bagong konseptoat paglalahad ng bagong kasanayan #2 P. Paglinangsa Kabihasan (Tungo sa Formative Assessment) Q. Paglalapat ng aralin sa pang-araw-araw na buhay R. Paglalahat ng Arallin S. Pagtataya ng Aralin T. Karagdagang gawain para sa takdang-aralin at remediation
  • 6. IX. Mga Tala X. Pagninilay H. Bilang ng mag-aaral na nakakuha ng 80% sa pagtataya I. Bilang ng mag-aaral na nangangailangan ng iba pang gawain para sa remediation J. Nakatulong ba ang remedial?Bilangng mag- aaral na nakaunawa sa aralin K. Bilang ng mga mag-aaral na magpapatuloy sa remediation L. Alinsa mga istratehiyang pagtuturo nakatulong ng lubos?Paano ito nakatulong? M. Anong suliraninang aking naranasan na solusyunan sa tulong ng aking punungguro at superbisor? N. Anong kagamitang panturo ang aking nadibuhona nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro? Preparedby: Observedby: ____________________ _______________________________ SubjectTeacher